Chikuzee anatafuta management mpya ya muziki wake

Mkali wa ‘Si vibaya kujuana, Kichuna’ na nyinginezo kali ametua  studioni leo na kufumua dude jipya ‘Kichungu’

Msanii huyo ambaye ameenda missing kwa muda mrefu tangu urafiki wake na msanii mwenzake wa pwani ya Kenya, Sususmila kutibuka.

CHIKUKU

Chikuzee

Abdallah Chikuzee akiwa live Radio Maisha kupitia Konnect show, amesema kwa mikakati yay eye kufanya kazi zuri na bora Zaidi ingalipo baada ya kuonekana ndani ya Wcb Wasafi recors yake Diamond Platnumz.

Chikuzee amefunguka wazi kwamba sasa yeye anahitaji management yenye uwezo wa kufanya kazi ana yeye kwani yupo tayari kwa yeyote anayefahamu masuala ya usimamizi wa muziki ajitokeze lakini amesisitiza kwamba hataki mtu wa ‘Njaa’ wa kumpa matatizo yake badala ya kufanya kazi.

“Yaaaah sasa nataka niwe na management mpya na mtu yeyeote anayefahamu management skills akitokeze tufanye kazi lakini sitaki watu wa njaa na matatizo yao kuniletea. Mimi sio kwamba nataka kununuliwa gari, tayari niko na gari yangu. Nachotaka tu ni management nzuri.” amesema Chikuzee

Hata hivyo hajaishia hapo pia amezungumzia collabo na wasanii wengine wa kubwa kama vile yake na Wyre ambayo ataachia muda si mrefu.

Clemmo, Chikuzee na Mwende.

Clemmo 254 ambaye ni mtangazaji mwenzake Mwende wa Macharia, amepenyeza swali la udaku kwa kumhoji kama Susumila angekuwa makanga wa matatu anadhani atafaa route gani Mombasa huku akilijibu kwamba “Angekuwa Conductor wa magari ya Docks” akasema Chikuzee.

Hatimaye amekubali kwamba yeye kama msanii maaraufu Kenya ameshawahi kuenda kwa mganga kwa shulighi zake za kujiongeza kimuziki.

#MitegoEA.

Click: http://www.fb.com/mkazivaeUNIT

Advertisements