Jaguar matatani baada ya kisa cha gari lake

Jaguar yupo matatani sasa baada ya gari lake kuhusika kwenye ajali ya barabaarani July 11,2017.

Gari lake hilo la msanii mwanasiasa anayewania nafasi ya ubunge kwenye eneo bunge la Starehe Nairobi, limesajiliwa kwa namba KBX 808J lilihusika kwenye mkasa huo wakati dereva alipokuwa akitumia simu ya mkononi wakati wakiwa kwa kampeni.

jag.jpg

Jaguar Kenya

Baada ya ajali hio dereva ametokomea na anasakwa na maafisa wa polisi kutona na kuharibu gari la Rose Masoni. Kesi imerekodiwa Industrial Area police station under OB/41/13/7/2017.

range4jaguar57mbll.jpg

Jaguar

#MitegoEA.

Subscribe kwenye YouTube channel yetu mpya; https://www.youtube.com/channel/UCLerJ63TxCYhYQ5UgK3jVGw/videos MITEGO SASA

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s