Willy Paul anahesabu siku tu afunge ndoa

Siku za kuhesabu sasa zimebaki ili kuona ndoa ya msanii wa gspel nchini Kenya akifunga pingu za maisha na anayempa moyo wake.

Bahati Kelvin alitangaza kuwa Agosti ndio shuhguli nzima itafanyika na kuhasi ukapera kwani atakuwa amepata jiko atakapo oa mrembo anayetanua kwenye mitandao naye.

Hata hivyo mkali wa ‘Pili Pili’ ameamua kwenda na wakati huku akifuata nyayo za Bahati kutambulisha mrembo wake adharani. Willy Paul aka Pozee amechukua hatua hio baada ya maneno ya kutemba na wanawake kwa jina ‘Prayer Partners’ na ndio kitu wameamua kukiweka kikomo akiwa na Bahati na kufuata uamuzi wa akili na nafsi zao.

willy.jpg

 

Willy Pozee kwenye ukrasa wake wa mtandao wa facebook, amepost ujumbe pamoja na picha na mrembo wake japo amemficha sura.

Tazama hii hapa:

“Now that I’ve become a man, I think it’s about time… I did the reallllll..”

 

POZEE

Pozee

#MitegoEA

Subscribe kwa YouTube channel yangu mpya sasa: https://www.youtube.com/channel/UCLerJ63TxCYhYQ5UgK3jVGw/videos MITEGO SASA

Advertisements

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s